Ban quản trị cho tôi hỏi cách thay đổi chữ ký của thành viên.

Hai Lúa Miền Tây

❆❆❆❆❆❆❆❆
Thành viên BQT
Administrator
Điểm
1,910
Mong Ban quản trị Diễn đàn cho tôi biết cách thay đổi chữ ký trên giao diện mới này. Xin trân trọng cảm ơn!
Chào bạn,

Hiện tại BQT đang xây dựng và xem xét các quyền cho từng nhóm thành viên cụ thể. Trong đó có quyền sửa chữ ký hay không được sửa. Chúng tôi sẽ công bố chi tiết trong thời gian sắp tới.

HLMT

Hai Lúa Miền Tây

❆❆❆❆❆❆❆❆
Thành viên BQT
Administrator
Điểm
1,910
Mong Ban quản trị Diễn đàn cho tôi biết cách thay đổi chữ ký trên giao diện mới này. Xin trân trọng cảm ơn!
Chào bạn,
Đã điều chỉnh các thiết lập trong đó có quyền chỉnh sửa chữ ký. Hiện tại để được chỉnh sửa chữ ký thành viên cần phải có tổng số bài viết >=1.600 bài viết. Như vậy cách thiết lập này bạn có đủ điều kiện để chỉnh sửa chữ ký của bạn. Vậy bạn giúp tôi kiểm tra lại nhé.
HLMT

vanle33

Thành viên gạo cội
Điểm
860
Chào bạn,
Đã điều chỉnh các thiết lập trong đó có quyền chỉnh sửa chữ ký. Hiện tại để được chỉnh sửa chữ ký thành viên cần phải có tổng số bài viết >=1.600 bài viết. Như vậy cách thiết lập này bạn có đủ điều kiện để chỉnh sửa chữ ký của bạn. Vậy bạn giúp tôi kiểm tra lại nhé.
HLMT
Điều chỉnh sửa chữ ký trong mục nào vậy bạn?
Tôi đã tìm kiếm các mục trong "Tài khoản của bạn" mà không thấy có mục nào liên quan đến Chỉnh sửa chữ ký.

Hai Lúa Miền Tây

❆❆❆❆❆❆❆❆
Thành viên BQT
Administrator
Điểm
1,910

Hai Lúa Miền Tây

❆❆❆❆❆❆❆❆
Thành viên BQT
Administrator
Điểm
1,910