Cách xem lại các bài viết của mình

haonlh

Thành viên tích cực
Điểm
860
Với các bạn thành viên mới, việc đọc lại các bài mình hỏi đã lâu, không biết có ai trả lời thêm, hoặc đôi khi cần tham khảo lại nhưng điều mình đã viết là cần thiết.

Để nhanh chóng thực hiện điều trên, bạn kích chuột phải vào tên bạn ở đầu trang để hiện trang thông tin về cá nhân mình.
Kích tiếp mục "những bài viết của thành viên này"

Trang tương ứng hiện lên theo thứ tự thời gian từ mới đến cũ, rất dễ tra cứu

Tôi đã tham gia 3 năm mà mới tìm ra cách đọc lại như vậy, xin chia sẻ với các thành viên.

sealand

Thành viên gạo cội
Điểm
860
Nếu để đọc các câu hỏi mình đặt ra thì chọn dòng thứ 2: Những chủ đề khởi tạo bởi thành viên này. Như vậy, việc tìm kiếm còn nhanh hơn.

DOSNET

Thành viên gắn bó
Thành viên danh dự
Điểm
860
Phiên bản trước có "Tìm bài viết của tôi" ngay tại trang chủ, rất tiện lợi. Tôi sẽ trao đổi thêm với Admin để thêm tiện ích này trong "Công cụ" nếu có thể. Thân!

minhchuyen

Thành viên mới
Điểm
0
Tìm lại bài đã hỏi không còn trên diễn đàn

Hôm trước mình có bài viết trên diễn đàn, nay mốn xem các bạn trả lời thì vào đau kiếm?

BNTT

Bùi Nguyễn Triệu Tường
Thành viên danh dự
Điểm
0
Hôm trước mình có bài viết trên diễn đàn, nay mốn xem các bạn trả lời thì vào đau kiếm?
Bạn nhấn vào tên của bạn, rồi chọn mục: Những bài viết của thành viên này, diễn đàn sẽ liệt kê tất cả những bài bạn đã gửi.

HYen17

Thành viên cằn cỗi.
Điểm
100
SPAM cái chơi:

Hãy coi chừng chuyện nữa là bài của bạn fạm quy. Nên ngay trong sọt rác cũng có thể có nó, cũng có thể không còn 1 tẹo hình bóng nào. Vì vi fạm là quá nặng, như đụng đến vấn đề chính trị, an ninh quốc gia hay sự an nguy của GPE.COM,. . .

Lần chỉnh sửa cuối:

duynhat84

Thành viên chính thức
Điểm
370
lâu quá bận công việt nay vào lại diễn đàn nhấp vào tên mình mà không thấy mục "những bài viết của thành viên này" đâu để xem lại các nội dung đã đăng các bạn chỉ giúp với cảm ơn nhiều

be09

Biên Hòa - Đồng Nai
Điểm
560
lâu quá bận công việt nay vào lại diễn đàn nhấp vào tên mình mà không thấy mục "những bài viết của thành viên này" đâu để xem lại các nội dung đã đăng các bạn chỉ giúp với cảm ơn nhiều
Bạn đăng nhập xong thì click vào cái tam giác của mục Diễn đàn và click vào Tìm chủ đề của tôi (trong danh sổ xuống) thì sẽ hiển thị các bài viết của riêng bạn đã đăng trước đây.

duynhat84

Thành viên chính thức
Điểm
370
Cảm ơn bạn nhiều
hình như trước đây clik vào tên mình có mục những bài viết của thành viên này thì phải
nay mình còn thấy phát triển thêm thêm phần kết nối Facebook mữa dể rảnh mình nghiên cứu phần này